

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA**



TANGAZO LA AJIRA

Rejea tangazo la nafasi za ajira lililotolewa na Inspekta Jeneral wa Polisi tarehe 18/8/2021 lililotolewa kwenye website ya Jeshi la polisi Yahusu kutoa ufafanuzi wa utumaji wa maombi kwa vijana ambao

1. Waombaji wa kidato cha nne na sita waliopo tayari kwenye makambi JKT/JKU maombi yao yatawasilishwa kwa wakuu wa makambi
2. Waombaji ambao wamehitimu mafunzo ya awali JKT/JKU wenye elimu ya kidato cha nne na sita ambao hawapo makambini maombi yao yatumwe kwa makamanda wa polisi wa mikoa na sio makao ya polisi Dodoma
3. Waombaji wenye elimu ya shahada,stashahada na Astashahada zilizoainishwa maombi yao yatumwe moja kwa moja kwa Inspekta Jenerali wa Polisi makao makuu ya Polisi Dodoma pamoja na tangazo waombaji wanasisitwa kusoma kwa umakini,kuelewa na kuzingatia sifa,vigezo,na fani kwenye matangazo yote.

Imetolewa na;

Inspekta Jenerali wa Polisi
Makao Makuu ya Jeshi la Polisi
S.L.P 961
4 Barabara ya Posta
40483DODOMA
20/08/2021