

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI  
JESHI LA POLISI TANZANIA**



**TANGAZO LA USAILI**

Jeshi la Polisi Tanzania lilitangaza nafasi za ajira mnamo tarehe 18/08/2021 na tarehe 20/08/2021, kwa vijana waliohitimu elimu katika ngazi mbali mbali na mafunzo ya awali ya JKT/JKU.

Kwa waombaji wa kidato cha nne na sita waliopo kwenye kambi na nje ya kambi za JKT/JKU baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha maombi tarehe 30.8.2021 kupita, mnaelekezwa kuanza kufuatilia matangazo mbalimbali yanayotolewa na redio za mikoa, pamoja na mbao za matangazo zilizopo kwenye ofisi za Wakuu wa Mikoa, Makamanda wa Polisi wa Mikoa na Wakuu wa Polisi wa Wilaya katika Mikoa mliombea kwa ajili ya ufafanuzi wa taarifa za usaili, mahali na tarehe ya kuitwa kwenye usaili.

**Imetolewa na;  
Inspekta Jenerali wa Polisi  
Makao Makuu ya Jeshi la Polisi  
S.L.P 961  
DODOMA**

02/09/2021