

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA**



**TANGAZO LA USAILI KWA WAOMBAJI WA AJIRA YA
POLISI KUPITIA MTANDAO (ONLINE)**

Jeshi la Polisi linapenda kuwatangazia kuwa usaili wa vijana wenye fani maalum ambao walioomba kujiunga na Jeshi la Polisi Tanzania kupitia Mtandao (online) usaili wao utafanyika tarehe 30/10/2021 saa 2.00 asubuhi Makao Makuu ya Polisi Dodoma. Orodha ya vijana waliochaguliwa kufanya usaili Makao Makuu ya Polisi Dodoma imeambatanishwa pamoja na tangazo hili.

**Imetolewa na;
Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania
Makao Makuu ya Jeshi la Polisi
S.L.P 961
DODOMA**

26/10/2021