

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA**



**TANGAZO LA WITO KWA VIJANA WALIOPITA KWENYE MCHUJO
WA AWALI KATIKA USAILI ZANZIBAR**

Jeshi la Polisi linawatangazia vijana walioomba ajira ya Polisi na kupitishwa kwenye mchujo wa awali Zanzibar kuwa vijana walioko kisiwa cha Unguja wanatakiwa kuripoti Makao Makuu ya Polisi Zanzibar iliyoko Ziwani Unguja na vijana walioko kisiwa cha Pemba wanatakiwa kuripoti Makao Makuu ya Polisi ya Mkoa wa Kusini Pemba iliyoko Madungu, Chake Chake - Pemba tarehe 04/11/2021 majira ya saa 2.00 asubuhi kwa ajili ya kupima afya. Maelekezo mengine watapewa watakapofika kwenye maeneo hayo.

Orodha ya vijana waliopita kwenye mchujo wa awali imeambatanishwa na tangazo hili.

**Imetolewa na;
Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania,
Makao Makuu ya Jeshi la Polisi,
S.L.P 961,
DODOMA.
02/11/2021**